ผู้จัดการความสัมพันธ์ลูกค้าธุรกิจขนาดใหญ่

ผู้จัดการความสัมพันธ์ลูกค้าธุรกิจขนาดใหญ่

รายละเอียดบัญชี

หากองค์กรของท่านมีความต้องการจะดำเนินธุรกรรมด้านการเงินกับ TMB สามารถติดต่อผู้ดูแลความสัมพันธ์ลูกค้าธุรกิจขนาดใหญ่ได้ตามอุตสาหกรรมที่องค์กรของท่านดำเนินอยู่

Corporate Banking Segment บริษัทที่มียอดขายตั้งแต่ 500 ถึง 5,000 ล้านบาท

Our Industry Team Sector Head Telephone E-mail
  • Electronic & Electric appliance
  • Telecommunications
  • Transportation and logistic
สกุลตา ครองบุญ 02-242-3064 sakulata.kro@tmbbank.com
  • Auto & Auto Parts
  • Machinery
  • Supplier Military
วิณัฐฏา วรรณจำรัส 02-299-2506 winatta.wan@tmbbank.com
  • Rubber
  • Hotel & Phuket Customers
  • Animal Food/Farm/Feed
  • Seafood
ณัฏกฤตา ระพนาไพวรรณ 02-299-1236 Natkrita.Rap@tmbbank.com
  • Agricultural - Crop
  • Rice
  • Pulp & Paper
  • Sugar
  • Packaging Paper
นครินทร์ สาคร 02-299-1182 Nakarin.Sak@tmbbank.com
  • Chemical
  • Energy
  • Industrial Supplies
  • Petrochemical
  • Mining
  • Packaging Glass
  • Packaging Metal
สุชัย จรีอาภาภรณ์ 02-242-3713 suchai.jar@tmbbank.com
  • Hospital
  • Healthcare
  • Hotel
  • Consumer Goods & Services
  • Food and beverage
  • Other Services
  • Media
วชิราภรณ์ วิชชุกิจ 02-242-3149 Wachiraporn.Vic@tmbbank.com
  • Contractor
  • Utilities
  • Steel
ธิติสรรค์ เหลี่ยวรุ่งเรือง 02-299-2636 Thitisan.Lew@tmbbank.com
  • Construction Material
  • Textile
  • Jewelry
  • Real Estate
  • Packaging Plastic
  • Plastic
ธิรตี วงศ์รวมลาภ 02-299-2006 Thiratee.Von@tmbbank.com

Multi Corporate Banking Segment บริษัทที่มียอดขายตั้งแต่ 5,000 ล้านบาท

Our Industry Team Sector Head Telephone E-mail
  • Construction Material
  • Pulp, Paper, and printing
  • Chemical
  • Packaging
  • PTT Group
ไวยกรณ์ จันทสันต์ 0-2299-1209 vaiyakorn.cha@tmbbank.com
  • Animal Food/Farm/Feed
  • Aquatic Animal
  • Construction Material
  • Metal and Mining
  • Food / Rice / Corp
  • Rubber
  • Textile (Wearing apparel,
    footwear)
  • Infrastructure / Mass transit
  • Jewelry
นราธิป ผลาชีวะ 0-2299-1353 Naratip.Bal@tmbbank.com
  • MNC
เรมโค่ ริพสตรา 0-2242-3538 remko.rijpstra@tmbbank.com
  • Electricity (Power)
ศันสนีย์ ปางมณี 0-2299-1092 sansanee.pan@tmbbank.com
  • Financial Institutions (Bank,
    Non-Bank)
พรรษิษฐ์ พูนพิพัฒน์ 0-2299-2117 Phunsisth.Poo@tmbbank.com
  • Food & Beverages
    Entertainment
    CP Group
อาภาศรี วุ้นบาง 02-242-3860 Arpasri.Voo@tmbbank.com
  • Real Estate
  • Hotel / Hospitality Business
  • Telecommunications
  • Contractor
  • Energy
  • Transportation & Logistics
โอฬาร ศุกลวณิช 02-242-3710 O-Larn.Suk@tmbbank.com
  • Consumer Goods & Services
  • Department store
  • Healthcare
  • Trading
  • IT
  • Furniture / Wood
เชาวรัตน์ นิชยพันธ์ 02-242-3716 Chawarat.Nic@tmbbank.com
  • Auto & Auto Parts
  • Electronic & Electric
    appliance
  • Machinery
  • Vehicle
พรศักดิ์ เคียงนภาเจริญ 02-299-1050 pornsak.khi@tmbbank.com
  • Military
กันดาภา เฉลิมศิริกุล 02242-3164 Kandabha.Cha@tmbbank.com
  • Public Sector
  • EGAT
  • University (BKK
    Metropolitan Region)
วีระชัย อมรรัตน์ 02-242-3984 Weerachai.Amo@tmbbank.com

โปรโมชั่นที่เกี่ยวข้อง

ดูทั้งหมด